• page_banner

Labarai

Ayyukan sabis: Matsayin Turai, Ƙarfe na Biritaniya, Karfe

An kafa kamfaninmu a cikin 2010, bayan fiye da shekaru 10 na ci gaba, kamfanin ya zama jagora a cikin ma'aunin ƙarfe na Turai da masana'antar ƙarfe na Biritaniya, kuma ya kafa ƙungiyar kamfani ta musamman. Ƙungiyarmu ba kawai a kan gaba a cikin masana'antun karfe a cikin fasaha ba, amma har ma da kula da bukatun abokan ciniki. Yawancin mu sun tsunduma a cikin masana'antar karfe fiye da shekaru 10. don haka za mu iya fahimtar bukatun abokan ciniki cikin sauƙi. Muna da cikakkiyar fahimtar nau'ikan, kayan aiki, amfani, ƙayyadaddun bayanai da sauran abubuwan ƙarfe. Ana fitar da samfuranmu zuwa kudu maso gabashin Asiya, Koriya ta Kudu, Arewa da Kudancin Amurka, Gabas ta Tsakiya da sauran ƙasashe da yankuna. Ana amfani da shi sosai a masana'antar gine-gine, masana'antar mai, masana'antar injina da sauran fannoni. Domin ƙwararrunmu da sabis ɗin ingancin samfur a wurin  

 Mu ƙwararrun ƙwararru ne a cikin aiki da gwajin daidaitaccen ƙarfe na Turai da daidaitattun samfuran ƙarfe na Biritaniya. Muna da namu taron bitar, gwajin dakin gwaje-gwaje, ƙungiyar haɗin gwiwar dabaru, samar da sabis na tsayawa ɗaya a cikin masana'antar ƙarfe. Muna ci gaba da haɓakawa da haɓaka fasaharmu da sabis don biyan buƙatun abokan cinikinmu na daidaitaccen ƙarfe na Turai da daidaitattun samfuran ƙarfe da sabis na Biritaniya.  

Manufar ƙungiyar: kamfanin yana manne da mutunci, daidaitattun, ingantaccen ka'idar aiki, tare da fasaha da sabis don cin nasara kasuwa, sabis don samun suna, sadaukar don samar da abokan cinikinmu da inganci, inganci, samfurori da ayyuka masu sauri.  

Idan kuna son ƙarin sani game da kamfaninmu, kuna iya barin saƙo ko aiko mana da imel. Za mu dawo gare ku mu magance matsalar cikin lokaci  

Ayyukan sabis  : Ma'aunin Turai, Karfe na Biritaniya, Karfe

platesquare tube, square tube, zagaye karfe, tube steel.H-beam I-beam, tashar karfe da sauran kayayyakinMaterials: s235jrs235j0,s275jrs275jo,s275joh,s355jns355j0,s355j0h,s355j5w bsen10210/2-2006.bsen10219-2-2006.bsen10204-3.1-3.2 buƙatun takaddun shaida.  


Lokacin aikawa: Agusta-27-2021